Barka da zuwa gidajen yanar gizon mu!

Injin Simintin Mutu

Takaitaccen Bayani:

Dangane da yadda ake amfani da aluminum wajen yin takalmin birki na babur, girmansu da siffarsu galibi sun bambanta dangane da nau'ikan babura daban-daban.

Girma: Za a tsara girman takalmin birki bisa ga samfurin babur da kuma aikin birki da ake buƙata. Gabaɗaya, za su daidaita diamita da faɗin ƙafafun don tabbatar da isasshen wurin birki da ƙarfin birki mai dacewa.

Siffa: Siffar takalman birki yawanci tana da faɗi, tare da gefuna masu ɗagawa don ƙara wurin da faifan birki ke haɗuwa. Suna iya samun ramuka ɗaya ko fiye na iska don fitar da zafi.

Injin ɗin ɗinka na iya samar da sassa daban-daban na aluminum don takalmin birki na babur ta hanyar yin molds.


Cikakken Bayani game da Samfurin

Alamun Samfura

Ana ƙera simintin aluminum na takalman birki na babur ta hanyar fasahar simintin die. Simintin die tsari ne na simintin ƙarfe wanda ya ƙunshi allurar ƙarfe mai narkewa a cikin ramin ƙarfe a ƙarƙashin matsin lamba mai yawa, sannan a sanyaya sannan a taurare shi don samar da siffar da ake so.
A yayin da ake kera takalman birki na babur, ana buƙatar a fara shirya kayan ƙarfe na aluminum, sannan a dumama su zuwa yanayin ruwa. Na gaba, a zuba ƙarfen ruwa cikin mold ɗin da aka riga aka tsara, kuma tsarin sanyaya da ke cikin mold ɗin zai rage zafin ƙarfen da sauri, wanda hakan zai sa ya taurare zuwa yanayin tauri. A ƙarshe, a buɗe mold ɗin, a cire simintin takalmin birki na aluminum da aka ƙera, sannan a yi wasu jiyya kamar gogewa, tsaftacewa, da duba inganci.
Mun kuma ƙirƙiro kayan aikin simintin da aka sarrafa ta atomatik, waɗanda za su iya kammala sanya kayan da aka saka ta atomatik, cire kayan aiki bayan simintin simintin. Yana inganta ingantaccen samarwa da ingancin samfura sosai, haka kuma yana rage haɗarin aiki da aminci.

wani

Babur birki takalma aluminum part

Bayanan Fasaha

Ƙarfin matsewa

5000KN

Buɗewar buɗewa

580mm

Kauri daga mutu (Mini. - Matsakaici)

350-850mm

Sarari tsakanin sandunan ɗaure

760*760mm

bugun fitar da iska

140mm

Ƙarfin fitarwa

250KN

Matsayin allura (0 a matsayin tsakiya)

0, -220mm

Ƙarfin allura (ƙarfafawa)

480KN

Shafar allura

580mm

Diamita na famfo

¢70 ¢80 ¢90mm

Nauyin allura (aluminum)

7KG

Matsin siminti (ƙarfafawa)

175/200/250Mpa

Matsakaicin yanki na simintin (40Mpa)

1250cm2

Shigar da bututun allura

250mm

Diamita na flange na ɗakin matsin lamba

130mm

Tsayin flange na ɗakin matsin lamba

15mm

Matsi mafi girma na aiki

14Mpa

Ƙarfin mota

22kW

Girma (L*W*H)

7750*2280*3140mm

Nauyin ɗaukar na'ura daga injin

22T

Yawan tankin mai

1000L

 


  • Na baya:
  • Na gaba: