Barka da zuwa gidajen yanar gizon mu!

Murhun Gyaran Dakunan Gwaji - Nau'in B

Takaitaccen Bayani:

Aikace-aikace:

Lokacin ƙirƙirar nau'ikan hanyoyin birki daban-daban, injiniyoyin tsarin suna buƙatar gwada aikin waɗannan samfuran. Sau da yawa ana yin irin wannan gwajin da haɓaka samfuran a cikin ƙananan rukuni. Don tabbatar da daidaiton bincike da haɓakawa, gabaɗaya ba a ba da shawarar a warke tare da wasu samfuran a cikin babban tanda ba, a maimakon haka a cikin tanda na dakin gwaje-gwaje.

Murhun da ke sarrafa dakin gwaji yana da ƙaramin girma, wanda ke ɗaukar ƙaramin sarari kuma ana iya sanya shi cikin sauƙi a dakin gwaji. Yana amfani da bakin ƙarfe don ɗakin ciki, wanda ke da tsawon rai fiye da tanda na yau da kullun.


Cikakken Bayani game da Samfurin

Alamun Samfura

Babban sigogin fasaha:

Samfuri

Tandar Gyaran Dakunan Gwaji

Girman ɗakin aiki

400*450*450 mm (Faɗi×Zurfi×Tsawo)

Girman gabaɗaya

615*735*630 mm (W×D×H)

Jimlar Nauyi

45Kg

Wutar lantarki

380V/50Hz; 3N+PE

Ƙarfin dumama

1.1 KW

Zafin aiki

Zafin ɗaki ~ 250 ℃

Daidaito a yanayin zafi

≤±1℃

Tsarin gini

Tsarin da aka haɗa

Hanyar buɗe ƙofa

Kofa ɗaya ta gaban murhu

Ƙwallon waje

An yi shi da takardar ƙarfe mai inganci, siffar fesawa ta lantarki

Harsashi na ciki

Yana ɗaukar bakin ƙarfe, yana da tsawon rai na sabis

Kayan rufi

Auduga mai hana zafi

Kayan rufewa

Kayan rufewa mai jure zafin jiki mai ƙarfi zoben rufe roba na silicone

 

 

Bidiyo


  • Na baya:
  • Na gaba: