Barka da zuwa gidajen yanar gizon mu!

Layin Nauyi & Marufi na Kayan Aiki

Takaitaccen Bayani:

A'a.

Tsarin Layi

Adadi

aiki

1

Injin yin jaka ta atomatik

SET 1

Shirya jakar filastik daga naɗi zuwa yanayin hannun riga

2

Na'urar ciyar da kayan abinci ta asali

SET 1

Ɗaga kayan gogayya kuma a ciyar da su a cikin kowace na'urar aunawa da jaka

3

Injin aunawa da jaka ta atomatik

SAITIN 1/2/3

A auna kayan gogayya kuma a saka su a cikin kowace jakar filastik

4

Mai sarrafa palletizer ta atomatik

SET 1

Jera jakunkunan kayan gogayya a jere

5

Tsarin bututun cire ƙura da rigakafinsa

SET 1

Cire ƙura


Cikakken Bayani game da Samfurin

Alamun Samfura

1. Aikace-aikacen:

A auna kayan da aka daidaita sannan a saka kayan a cikin jakunkunan filastik, ta yadda kowace jaka za ta saka kai tsaye a cikin ramin mold don matsewa, wanda hakan ke rage ƙurar sosai a lokacin matsewa.

Injin aunawa da ciyar da CNC yana da sauƙin aiki, aminci mai yawa, kuma ya dace da maye gurbin aikin hannu. Wannan kayan aiki yana da ƙarfin motsawa sosai kuma yana iya inganta ingancin samarwa sosai, ba zai makale saboda sakacin ɗan adam ko rashin ma'aikata ba. Saboda amfani da tsarin sarrafa allon taɓawa da tsarin atomatik na injin servo, yana da fa'idodin ciyarwa ba tare da tsayawa ba, daidaiton nauyi mai yawa, kuma yana iya sarrafa layin samarwa gaba ɗaya. Kayan aiki ne mai kaifi don inganta samar da layin birki na gargajiya.

1
2
3

2. Tsarin Layi:

2.1Injin yin jaka ta atomatik

MYi amfani da jakunkuna ta atomatik sannan ka zana jakunkunan filastik da ake amfani da su don sakawa a kan bututun ciyarwa ta hanyar na'urar injina.

Kowace na'ura da ke aiki za ta iya yin jakunkuna kusan 170, kuma na'urar yin jaka ɗaya za ta iya biyan buƙatun jakunkuna na na'urorin auna nauyi da jakunkuna guda 8.

Injin yin jaka yana amfani da ikon sarrafa PLC, wanda zai iya saita faɗin jakar da sigogin saurin jakar.

4
5
6

Hannun riga na filastik

 

2.2Na'urar ciyar da kayan abinci ta asali

Yana ɗaukar motar ajiya ta musamman mai nauyin kilogiram 400, yana amfani da lif ɗin igiyar waya don ɗaga akwatin ciyarwa zuwa wurin da ya dace, sannan ya motsa a kwance ta cikin hanyar zuwa ƙofar da aka keɓe ta injin aunawa da jaka. Sannan ya fitar da kayan daga buɗewar da ke ƙasan akwatin ciyarwa mai buɗewa.

Duk tsarin ya ɗauki tsarin rufewa, tare da matakan cire ƙura masu ƙarfi, waɗanda zasu iya cika buƙatun kariyar muhalli. Yana ɗaukar iko na PLC kuma yana auna akwatin ciyar da lif akan layi a kowane lokaci don tabbatar da aminci da aminci yayin aikin ɗagawa.

Ana iya haɗa injin ciyarwa ɗaya da na'urorin aunawa da jaka guda uku.

Kayan aikin masana'antar kayan gogayya

2.3Injin aunawa da jaka ta atomatik

Injin aunawa da jakunkuna na atomatik ya ƙunshi tsarin aunawa ta atomatik, aunawa da ciyar da kayan masarufi ta atomatik, sarrafa allon taɓawa ta dijital, da kuma na'urar servo na ciyar da keji biyu, da kuma ɓangaren aunawa na tashoshi biyu.

Injin aunawa da ciyar da CNC yana da sauƙin aiki, aminci mai yawa, kuma ya dace da maye gurbin aikin hannu. Wannan kayan aiki yana da ƙarfin motsawa sosai kuma yana iya inganta ingancin samarwa sosai, ba zai makale saboda sakacin ɗan adam ko rashin ma'aikata ba. Saboda amfani da tsarin sarrafa allon taɓawa da tsarin atomatik na injin servo, yana da fa'idodin ciyarwa ba tare da tsayawa ba, daidaiton nauyi mai yawa, kuma yana iya sarrafa layin samarwa gaba ɗaya. Kayan aiki ne mai kaifi don inganta samar da layin birki na gargajiya.

Kowace saurin jakar injin:≤ Jaka 3.2/minti (1250g)

Matsakaicin nauyin jaka: 900-2400g

Injin aunawa da jakunkunan birki na atomatik

2.4Mai gyaran pallet na atomatik

Domin rage yawan aiki na ma'aikata, mun tsara kuma mun samar da na'urori masu aunawa da jakunkunan CNC da yawa don jigilar kayan da aka saka a jaka ta atomatik zuwa ƙofar palletizer ta hanyar bel ɗin jigilar kaya, kuma mun saita sigogi masu dacewa bisa ga software da jagorar musamman ta hanyar gano kayan aiki ta atomatik, shaye-shaye, matsi da robobi masu ƙarfi.

Cika rukuni na kimanin jakunkuna 5, waɗanda aka yi musu fenti da kyau a cikin motar ajiya ta musamman da aka keɓe (ko akwatin canza kaya na kamfanin ku). Ana iya saita adadin yadudduka na fenti (≤ yadudduka 12), da kuma faɗakarwa ta atomatik lokacin da aka kammala fenti.

7

2.5Tsarin bututun cire ƙura da rigakafinsa

Kowace layin da aka saita tana da tsarin cire ƙura don rage ƙurar gogayya yayin ciyarwa da aunawa, yi iya ƙoƙarinmu don rage ƙurar da ke cikin wurin aiki da kuma kare ma'aikaci'lafiyar jiki.


  • Na baya:
  • Na gaba: