Barka da zuwa gidajen yanar gizon mu!

Na'urar Nika Mai Haɗaka Tsakanin Matsakaici

Takaitaccen Bayani:

Injin niƙa takalmin birki na babur injin ne mai ayyuka da yawa, wanda ke ɗauke da chamfer, inci na ciki da na waje, da ayyukan yankewa. Hakanan yana da na'urar ciyarwa da fitarwa ta atomatik, ma'aikaci kawai yana buƙatar sanya rufin a kan teburin aiki, injin zai iya aiki ta atomatik ta hanyar sigogin da aka daidaita.


Cikakken Bayani game da Samfurin

Alamun Samfura

Tsarin aiki:
Ciyarwa a ciki → Yi chamfer → Niƙa baka ta waje → Niƙa baka ta ciki → Yankewa zuwa yanki ɗaya → Cire caji

Don Allah a lura: ana amfani da injin don sarrafa layin matsakaici, tashar yankewa na iya raba layin zuwa guda 3-4. Idan abokin ciniki yana son sarrafa layin dogon, dole ne a fara amfani da na'urar yanke layin dogon, sannan a aika layin guda ɗaya zuwa injin niƙa da aka haɗa.

Tsarin aikin dogon layin shine kamar haka:
1. Yi amfani da injin yankewa mai tsawo don raba rufin
2. Ciyar da abinci → Yi chamfer → Niƙa a baka na waje → Niƙa a baka na ciki → Cire caji

Fa'idodi:
1. Idan aka kwatanta da samarwa ta yanzu, wannan ƙirƙira ta rage yawan aikin hannu da ake buƙata don sarrafawa da samarwa daga 3 zuwa 1, kuma mutum ɗaya zai iya sarrafa kayan aikin injina 2-3. Farashin aiki ya ragu sosai.
2. An inganta ingancin aiki, tare da ƙarfin samarwa na ≥ guda 30000 a kowane aiki a kowace awa 8.
3. Aikin yana da sauƙi, kuma ƙarfin aiki na hannu ya ragu sosai.

Bayanan Fasaha

Tsarin baka na waje

Motar 2-Pole, 5.5kW

Tsarin baka na ciki

Motar 2-Pole, 3kW

Tsarin Chamfer

Motar 2-Pole, 2.2kW, 2PCS

Tsarin yanka

Motar 2-Pole, 3kW

Niƙa tayoyin

An lulluɓe saman da yashi mai lu'u-lu'u

Buƙatar Ma'aikata

Mutum 1

Girman gabaɗaya

4400*1200*1500 mm

Jimlar ƙarfi

23.5 kW

Nauyin injin

3000 KG

Bidiyo


  • Na baya:
  • Na gaba: