Barka da zuwa gidajen yanar gizon mu!

Injin busar da yashi

Takaitaccen Bayani:

Sigogi na fasaha na ɓangare:

Girman injin: ɗakin feshi 1650Lx1200Wx2550H, akwatin sake amfani da shi 1200LX1200W2550H
Girman kushin: 30mm x 280mm Mafi girma.
Ƙarfin samarwa: Kwamfuta 2000/hr
Kayan bindiga: harsashi na ƙarfe na aluminum, bututun ƙarfe na yumbu.
Bindigogi: (bisa ga buƙatu daban-daban ana iya buɗewa zuwa 1-6)
Kayan shafawa na yashi: yashi ko emery na silica, girman barbashi 2-3
Kusurwar juyawa, ƙarfi: ƙasa da digiri 30, gwargwadon matsin lamba
Motar juyawa: Injin injin turbine 400W 20: 1
Saurin watsawa: 0 – 10 m/min.
Yanayin sarrafa tuƙi: mai ci gaba
Motar tuƙi: Injin injin turbine 60: 1,400 W
Mai jigilar kaya: bel, faɗi 200
Na'urar rage damuwa: daidaita sukurori
Na'urar ciyarwa: mai ci gaba ɗaya ɗaya
Mota: Injin injin turbine 400w, 20: 1
Watsawa: Tsarin turawar sukurori mai kyau da mara kyau
Injin iska: Fanka mai amfani da iska mai ƙarfi, 4-72-3.6A, 1578-989Pa, saurin 2900, saurin iska 2600-5200,3KW
Hanyar sake amfani da ita: ganga mai amfani da iska mai amfani da iska
Magani: jaka, guda 36
Yanayin girgiza: silinda guda 2

Cikakken Bayani game da Samfurin

Alamun Samfura

Aikace-aikace:

An fara amfani da na'urorin busar da harbe-harbe na farko a duniya shekaru 100 da suka gabata. Ana amfani da shi ne musamman don cire datti da fatar oxide a kan wasu sassan ƙarfe ko waɗanda ba na ƙarfe ba da kuma ƙara ƙazanta. Bayan shekaru ɗari na ci gaba, fasahar busar da harbe-harbe ta yi girma sosai, kuma iyakokin aikace-aikacenta sun faɗaɗa a hankali daga masana'antar farko mai nauyi zuwa masana'antar sauƙi.

Saboda ƙarfin fashewar harbi mai yawa, yana da sauƙi a rage lanƙwasa saman ko wasu matsaloli ga wasu samfuran da ke buƙatar ɗan ƙaramin tasirin magani kawai. Misali, ana buƙatar tsaftace faifan birki na babur bayan niƙa, kuma injin fashewa na iya haifar da lalacewa ga saman abin gogayya cikin sauƙi. Don haka, injin fashewa na yashi ya zama kyakkyawan zaɓi na kayan aikin tsaftacewa saman.

Babban ƙa'idar kayan aikin busar da yashi shine amfani da iska mai matsewa don fesa yashi ko ƙaramin ƙarfe mai girman barbashi a saman aikin da ya yi tsatsa ta hanyar bindigar busar da yashi, wanda ba wai kawai yana samun nasarar cire tsatsa cikin sauri ba, har ma yana shirya saman don fenti, fesawa, yin amfani da wutar lantarki da sauran hanyoyin aiki.

 

 


  • Na baya:
  • Na gaba: