Aikace-aikace:
Ana amfani da wannan injin haƙa ramin ne musamman don R130-R160 mm da aka yi da cakuda asbestos phenolic da cakuda ma'adinai na fiber phenolic, tare da haƙa ramin birki da kuma daidaita shi da tsarin haƙa ramin tare da samfuran diamita daban-daban na ciki.
Injin haƙa rami zai iya haƙa ramuka a kan takalman birki don haɗa su da tsarin birki na abin hawa. Buɗewar takalmin birki da tsarin samfuran motoci daban-daban na iya bambanta, kuma injin haƙa ramin zai iya daidaita girman haƙa ramin da tazara kamar yadda ake buƙata don daidaitawa da tsarin birki na samfuran motoci daban-daban.
An tsara injin ɗin a matsayin mahaɗin axis biyar (masu haƙa rami guda biyu tare da gatari biyu na matsayi na nesa da kuma axis ɗaya na matsayi na juyawa) tare da sunayen axis da aka ayyana a matsayin X, Y, Z, A, da B. Ana daidaita nisan tsakiyar madaukai biyu ta atomatik ta hanyar CNC.
Amfanin Mu:
1. An haɗa jikin da faranti na ƙarfe 10mm gaba ɗaya, wanda ke tabbatar da kwanciyar hankali da aminci.
2. Ɗauki na'urar haɗa kai mara ganuwa da kuma tsarin sanya gibin da za a iya daidaitawa, wanda hakan ke sa wurin sanya shi ya fi daidai.
3. Babu buƙatar sanya na'urar da ke da sassa daban-daban. Ana daidaita nisan tsakiyar shaft ɗin haƙa rami ta hanyar dijital, wanda hakan ya sa ya fi dacewa kuma ya fi sauƙin daidaitawa.
4. Duk hanyoyin ciyarwa ana sarrafa su ta hanyar tsarin sarrafa lambobi na CNC tare da na'urorin servo drive, wanda ke haifar da daidaiton matsayi da daidaitawa mai sassauƙa. Saurin amsawa yana da sauri, wanda ke haifar da fitarwa mai kyau.
5. Amfani da sukurori mai ƙwallon ƙafa a matsayin hanyar ciyar da abinci ga shaft ɗin haƙa (ci gaba da ciyar da abinci mai sauri) yana tabbatar da ingancin samfurin da ya fi kwanciyar hankali.
6. Saurin haƙa ramin zai iya kaiwa sama da 1700 rpm, wanda hakan ke sa yanke ya fi sauƙi. Tsarin injin yana da ma'ana kuma yawan wutar lantarki yana da rahusa.
7. Tsarin yana da kariya mai wayo game da yawan lodi, wanda zai iya kunna na'urar katin da katin ta atomatik, yana rage gogewa da ba dole ba da kuma tabbatar da aminci da aminci.
8. Manyan sassan motsi suna ɗaukar gogayya mai birgima kuma an sanye su da tsarin samar da mai na man shafawa ta atomatik, wanda ke haifar da tsawon rai na aiki.
Inganci da sauri:Injin haƙa zai iya yin ayyukan haƙa da sauri, yana inganta ingancin sarrafa takalman birki.
Daidaitaccen matsayi:Injin haƙa yana da aikin sanyawa daidai, wanda zai iya tabbatar da daidaito da daidaiton matsayin haƙa.
Aikin sarrafa kansa:Injin yana da iko da tsarin PLC da injin servo, wanda zai iya kammala ayyukan hakowa ta atomatik ta hanyar shirye-shiryen da aka saita, wanda ke rage nauyin ayyukan hannu.
Amintacce kuma abin dogaro:Matakan tsaro da na'urorin kariya da injin haƙa ramin ke ɗauka na iya tabbatar da tsaron masu aiki da kuma hana afkuwar haɗurra yadda ya kamata.
A taƙaice, injin haƙa takalmin birki zai iya inganta ingancin sarrafawa da ingancin takalman birki, ya daidaita da buƙatun tsarin birki na samfuran motoci daban-daban, kuma yana da fa'idodi kamar ingantaccen wuri mai sauri, daidaito, aiki ta atomatik, da aminci da aminci.