Barka da zuwa gidajen yanar gizon mu!

Injin Gyaran Farantin Baya

Takaitaccen Bayani:

Babban Sigogi na Fasaha

Nauyin injin 300KG
Girman gaba ɗaya (L*W*H) 1900*830*1100 mm
Injin niƙa kan mota Injin mai gudu mai girma 1.1 kW
Injin tuƙi Injin rage gear 0.75 kW
Gudun watsawa 0-10 m/min
Belin jigilar kaya Bel ɗin T mai daidaitawa
Ƙarfin samarwa Kwamfuta 4500/awa

 


Cikakken Bayani game da Samfurin

Alamun Samfura

Aikace-aikace:

Inganta tasirin birki: Burrs tsakanin layin gogayya da farantin baya na iya shafar kusancin da ke tsakanin waɗannan sassan biyu, yana rage tasirin birki. Cire burrs na iya tabbatar da cikakken dacewa tsakanin layin gogayya da farantin baya, yana inganta tasirin birki.

Guje wa hayaniyar birki: Hayaniyar birki tsakanin layin gogayya da farantin baya na iya ƙara gogayya yayin motsi, wanda ke haifar da hayaniyar birki. Cire hayaniyar na iya rage gogayya yayin birki da kuma rage hayaniyar birki.

Tsawaita rayuwar faifan birki: Faifan birki tsakanin layin gogayya da farantin baya zai hanzarta lalacewar faifan birki kuma ya rage tsawon rayuwar aikinsa. Cire burki zai iya rage lalacewar faifan birki da faifan baya, da kuma tsawaita tsawon rayuwar faifan birki.

Injin Gyaran Birki na Karfe Mai Gyaran Birki na Baya

Fa'idodinmu:

Babban inganci: Injin zai iya ci gaba da cire burrs ta hanyar aiki mai gudana ta layi, kowane awa yana aiwatar da kusan guda 4500 na farantin baya.

Sauƙin aiki: Yana da ƙarancin ƙwarewa ga ma'aikata, kawai yana buƙatar faranti ɗaya na ciyarwa a ƙarshen injin. Ko da ma'aikaci mara ƙwarewa zai iya sarrafa shi. Bugu da ƙari, injin yana da tashoshin aiki guda 4, kuma kowace tasha da injin ke sarrafawa, makullin tashoshi guda 4 na mutum ɗaya ne, za ku iya fara dukkan tashoshi tare, ko zaɓi wasu tashoshi don aiki.

Tsawon rai na aiki: Injin yana da tashoshin aiki guda 4, ana iya maye gurbin goga a kan kowace tashoshin aiki.

Rigakafin Tsaro: Tartsatsin wuta za su bayyana idan farantin baya ya taɓa goga, abu ne da ya zama ruwan dare gama gari domin dukkansu ƙarfe ne. Kowace tasha ta sanya harsashi mai kariya don ware tartsatsin wuta.


  • Na baya:
  • Na gaba:

  • Nau'ikan samfura